Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
pipeson
Pokemon Trainer

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   Sun Feb 07 2010, 01:41

ตามหัวข้อเลย เช่น คุยกับNPCแล้วได้ ของ (เหมือนได้โปเกดิช)

หรือการทำเควสต่างๆ ที่ได้รับจากNPC อ่า เกมนี้มันให้สู้ๆกันอย่างเดียวเลยหรอ

แล้วจะอัพโปเกดิช ได้ยังไงอ่าครับ

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
pipeson

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   Sun Feb 07 2010, 02:51

จบยิม 4 แล้วไปทางไหนต่ออ่าครับ

แล้วก่อนจะมายิม4 ถ้าเราไม่รอดอุโมงใต้ดินมา จะสามารถไปทางอื่นได้อีกไหม
itee
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   Sun Feb 07 2010, 13:49

pipeson พิมพ์ว่า:
ตามหัวข้อเลย เช่น คุยกับNPCแล้วได้ ของ (เหมือนได้โปเกดิช)

หรือการทำเควสต่างๆ ที่ได้รับจากNPC อ่า เกมนี้มันให้สู้ๆกันอย่างเดียวเลยหรอ

แล้วจะอัพโปเกดิช ได้ยังไงอ่าครับ

ขอบคุณครับ

มีหลายเควส อยู่ ครับ แต่มัน bug อยู่

ที่ไม่ bug ก็ เควสเอา Lab Key ไว้ไปเข้า Water lab หา Dratini
itee

ชื่อเสียง : 287
ความดี : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ   Sun Feb 07 2010, 13:50

pipeson พิมพ์ว่า:
จบยิม 4 แล้วไปทางไหนต่ออ่าครับ

แล้วก่อนจะมายิม4 ถ้าเราไม่รอดอุโมงใต้ดินมา จะสามารถไปทางอื่นได้อีกไหม

ไป Fuschia City ครับ (ดู map เอานะ ครับ)

เกมส์นี้ ไม่มีเควสบ้างหรอครับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1