Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

จะไป Secret Area ได้อย่างไร

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
pipeson
Pokemon Trainer
Pokemon Trainer

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: จะไป Secret Area ได้อย่างไร   Sun Feb 14 2010, 00:58

ผมได้เข็มกลัดเมืองคันโต ครบ8อันแล้วครับ

ไปไหนต่ออ่ะครับ แล้วต้องไปสู้ที่ โปเกมอนลีค ไหมครับ

เห็นมีคนบอกว่า ที่ Secret Area มีฟุชิกิดาเนะ ให้จับด้วยหรอ อยากลองไป บอกทางหน่อยนะครับ

แล้วจบเมืองนี้แล้ว จะไปอีกเหมืองยังไง ขึ้นเรืือตรงไหน

แล้วเนื้อเรื่องที่เมืองต่อไป ดำเนินยังไงครับ

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จะไป Secret Area ได้อย่างไร   Sun Feb 14 2010, 09:15

ไปทางซ้ายของทางไปลีกงับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net

จะไป Secret Area ได้อย่างไร
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1