Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

พี่ช่วยเข้ามาบอกทีครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
lnwkengza300
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 68
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: พี่ช่วยเข้ามาบอกทีครับ   Sun Mar 07 2010, 10:45

คือผมเข้าเวบ www.playerdex.com เเล้ว Login เเล้ว เข้าไปที่ My pokemon มันขึ้นอย่างนี้อ่ะครับ

System Error

We applogize for the inconvience, but an error occured parsing the requested page. Please be assured that the error has been recorded and will be fixed as soon as possible.

Click Here To Continue Manually If You Are Not Redirected.

ไม่รู้เป็นเพราะอะไร เข้าทุกอันก็เปน ใครรู้บอกทีนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
pipeson
Pokemon Trainer
Pokemon Trainer

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ช่วยเข้ามาบอกทีครับ   Sun Mar 07 2010, 11:24

เราก็เข้าได้ปกตินิ

ลองออกจากเกมก่อนนะ แล้วเข้าใหม่ดู
lnwkengza300
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 68
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ช่วยเข้ามาบอกทีครับ   Sun Mar 07 2010, 11:38

ผมก็ออกเเล้วอะครับ เเต่มันยังไม่ได้เลย

พี่ช่วยเข้ามาบอกทีครับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1