Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11  Next

คุณชอบใครมากที่สุด
1.เร้ด
57%
 57% [ 12 ]
2.กรีน
19%
 19% [ 4 ]
3.บลู
0%
 0% [ 0 ]
4.เยลโล่
10%
 10% [ 2 ]
5.โกลต์
0%
 0% [ 0 ]
6.ซิลเวอร์
5%
 5% [ 1 ]
7.คริซตัล
0%
 0% [ 0 ]
8.รูบี้
5%
 5% [ 1 ]
9.แซฟไฟร์
4%
 4% [ 1 ]
คะแนนทั้งหมด : 21

ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 21:08

Nickwei พิมพ์ว่า:
ลงโดเรม่อนต่อเถอะคับ หนุก เด

คือว่า ผมลงหมดแล้วอ่านะคับ *---*

----------------------------------------------------------------------

ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 21:10

skdoordbo พิมพ์ว่า:
- -" ทำไมมันเอาตัวที่หาง่ายๆมาให้เติมด้วยว่ะ Evil or Very Mad Evil or Very Mad

คอย คิง ยังมีเลยนะคับ - -"

ตัวง่ายๆผมว่าเอามาใส่ให้ดูเยอะๆก็ได้นะคับ *----*

-----------------------------------------------------------------

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 21:12

linkun พิมพ์ว่า:
เคียตาปี้4token - -

ถ้าเกิดซื้อเคยตาปี้ มาแล้ว สเตตัสเป็นbadหมด.......... -- --" สุดยอด คับ!!

*----*

-------------------------------------------------------------

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 21:28

Tanuprab_Th พิมพ์ว่า:
มาแล้วคับ

มีชื่อตอนว่า ใครจะชนะ !!~ Dr.ทัตซึยะ Vs. พูมแห่งวาคาบะ

เซิฟเปิดแล้ว ไว้ลงครั้งหน้านะคับ*------------*

--------------------------------------------------------------

กลับมาแล้วกับ การ์ตูน แต่ง เอง ที่ไม่มีที่ไหนในโลก!!

กับเคนจิโปเกมอนว๊อตเชอร์ครับผม

เดี๋ยวมาลงต่อนะคับ

----------------------------------------------------------------------------------

Tashuya
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 21:33

สนุกมากครับบบบบ
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
SaNooK
Elite 4
Elite 4

ชื่อเสียง : 138
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 21:40

ตอนใหม่มาแล้ว สนุกมากครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 22:14

5555 หลินหลิน บ๊อลลล บอล
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 22:17

ต่อคับ

---------------------------------------------------------
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 22:18

เจิมคัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
pipeson
Pokemon Trainer
Pokemon Trainer

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 22:51

อ่านแล้วนะ

ไปร์ ไหนอ่า

มี2 pipe มะใช่หรอ

บอกอีกคนเปลี่ยนชื่อได้มะ

อิอิ

ไม่งั้นเราเปลี่ยนเองก็ได้

pipeson อ่านว่า ไป๊ปซัน
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Sun Apr 04 2010, 23:08

อ่านแล้วงีบบบบบบสนุกมากมาย
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 00:26

pipeson พิมพ์ว่า:
อ่านแล้วนะ

ไปร์ ไหนอ่า

มี2 pipe มะใช่หรอ

บอกอีกคนเปลี่ยนชื่อได้มะ

อิอิ

ไม่งั้นเราเปลี่ยนเองก็ได้

pipeson อ่านว่า ไป๊ปซัน

คุณpipeson ผมจะเรียก คุณไป๊ป นะครับ
ส่วนอีกคนนึง ผมจะเรียก เขาว่า คุณไปร์ คับ^^

ในตอนนี้ ข้างบนนี้ มีคับ 2คน

โปเกมอนที่เป็น คุมุนวอก ตัวนก ของทัตซึยะ ( ของซาโตชิ ) คุณไปร์ รับบท นี้คับ
ส่วน ลิง ที่มีไฟที่หาง เหมือนลิซซาด้อนก็คือ คุณไป๊ป คับ^^

ปล. คุณเก่ง คือ บรูเบอร์ ร่าง3 นะคับ

--------------------------------------------------------------------------

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 00:28

skdoordbo พิมพ์ว่า:
ตอนใหม่มาแล้ว สนุกมากครับ

ขอบคุณมากคับ^^ ลงตอนล่าสุด ในหน้า13 ข้างบน แล้วนะคับ

----------------------------------------------------------------

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 00:29

Tashuya พิมพ์ว่า:
อ่านแล้วงีบบบบบบสนุกมากมาย

ขอบคุณคับบบ^^

ปล. ปิกาจู คือคุณหลิน .... ผม เลย เปลี่ยนชื่อนิดหน่อนเป้นคุณหลิน หลิน *---*

----------------------------------------------------------------------------------

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 00:32

เจิมคัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอบคุณคับคุณนิ๊ก *--*

ส่วนโดราเอมอน โหด ผมลงหมดแล้วนะคับเลยไม่มีลงต่อแต่ว่า
ภาค12 กำลังจะออกเหมือนกันนะคับ ออกเมื่อไร่ จะเอามาลงให้นะคับ

ปล. โดราเอมอน โหด โหด เกิน ไป....แถมยัง อาจโดน ลิขสิทธิ อีกคับ (เขียน ผิดป้าว อ่าTT^TT)

-----------------------------------------------------------------------------

ball_th
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 08:27

โอ้สนุกมากๆ ครับ เอาโปเกมอนสีนี่เเหละครับ ชอบๆ

ไม่เอาดดเรมอนนะ กลัวอ่ะ Razz
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 15:50

ไม่อๅวววววว จะเอา โดเรมอน ฆ่าๆ ฟัน ๆ หึๆหึๆ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 16:20

มาลงแว้วววสปอยภาคHGSSคับ

-------------------------------------------------------------------------

ลืมลงลายเซ็น*---*
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 16:30

ball_th พิมพ์ว่า:
โอ้สนุกมากๆ ครับ เอาโปเกมอนสีนี่เเหละครับ ชอบๆ

ไม่เอาดดเรมอนนะ กลัวอ่ะ Razz

รับทราบ!!! คับ ผมจะ ไม่ลงโดเรมอนโหดแล้วววววววว*-------------------*

เรปข้างบน เครดิต คุณip นะคับบบบบบบบ

-----------------------------------------------------------------------------

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Mon Apr 05 2010, 16:33

ไม่อๅวววววว จะเอา โดเรมอน ฆ่าๆ ฟัน ๆ หึๆหึๆ

ไม่อาวววววววผมกลัวโดรามอน โหด*---*

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Wed Apr 07 2010, 14:42

เพลงเนียสกำลังดีดกีต้า เพลงตอนจบของการ์ตูนภาค6คับ

http://www.totalpokemon.com/media/oped/full/Pocket_Monsters_-_ED_02_-_Meowths_Song.mp3

โหลดเพลงนี้สำหรับคนที่ชอบครับผม

เพลงนี้เศร้ามากๆเลยแหละคับ- -+

ニャースの歌
Nyaasu no uta

青い 青い 静かな 夜 には
おいら 一人で 哲学 するのニャー
草 むらで 虫たちが
コロコロ チリチリ

おいしそうに ないてるけど
今夜は たべてあげないのニャー

お月 さまが あんなに まるいなんて

あんなに まるいなんて
あんなに・・・

世界の どんな まるより まるいニャー
世界の どんな まるより まるいニャー

広い  広い  宇宙の どこかに
もう ひとりの おいらが いるのニャー
同じように 草 むらで
ポロポロ チャラリラ

ギターひいて いるのかニャー
ニャースの歌を 歌ってるかニャー

ひとりきりが こんなに 切ないなんて
こんなに 切ないなんて
こんなに・・・

今頃 みんな 何して いるのかニャー
今頃 みんな 何して いるのかニャー
だれかに 電話 したくなっちゃったニャー
Aoi aoi shizuka na yoru ni wa
Oira hitori de tetsugaku suru no nyaa
Kusamura de mushi-tachi ga
Koro-koro Chiri-chiri

Oishisou ni naite 'ru kedo
Konya wa tabete agenai no nyaa

O-tsuki-sama ga anna ni marui nante

Anna ni marui nante
Anna ni...

Sekai no donna maru yori marui nyaa
Sekai no donna maru yori marui nyaa

Hiroi hiroi uchuu no doko ka ni
Mou hitori no oira ga iru no nyaa
Onaji you ni kusamura de
Boro-boro Chara-rira

Gitaa hiite iru no ka nyaa
Nyaasu no uta wo utatte 'ru ka nyaa

Hitori-kiri ga konna ni setsunai nante
Konna ni setsunai nante
Konna ni...

Ima-goro minna nani shite iru no ka nyaa
Ima-goro minna nani shite iru no ka nyaa
Dare ka ni denwa shitaku natchatta nyaa

เพลงของเนียส

ในค่ำคืนสีฟ้าที่เงียบสงัด
ฉันอยู่เพียงลำพัง ทำตัวแบบนักปราชญ์ เหมียว...
ในทุ่งหญ้ามีแต่พวกแมลง
ตัวกลมๆ เล็กๆ ตัวหยักๆ

ถึงแม้มันจะดูน่ากินเพียงใด แต่...
ในคืนนี้ ก็ไม่อยากจะกิน เหมียว...

พระจันทร์ดวงนั้นดูกลม

ดูกลม
ดู...

กลมกว่าวงกลมใดๆ ในโลก
กลมกว่าวงกลมใดๆ ในโลก

ที่ไหนซักแห่งในห้วงอวกาศอันกว้างใหญ่
จะมีใครสักคนที่เหมือนฉันไหม เหมียว...
อยู่ท่ามกลางทุ่งหญ้าเหมือนกันไหม
น้ำตาคลอ ท่ามกลางเสียงเพลง

นั่งเล่นกีตาร์ เหมียว...
ร้องเพลงของเนียส เหมียว...

มีแค่ฉันคนเดียวที่โศกเศร้า
ที่โศกเศร้า
ที่...

ตอนนี้ทุกคนกำลังทำอะไรอยู่ เหมียว...
ตอนนี้ทุกคนกำลังทำอะไรอยู่ เหมียว...
จะมีใครสักคนไหมที่เรียกหาฉัน เหมียว...

---------------------------------------------------------------------------------

linkun
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Wed Apr 07 2010, 14:50

เพลงนี้ เหมาะกับตอน เชิพปิดเลย- -

ตรงคําว่า

^ ^
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Wed Apr 07 2010, 15:01

เรื่องวุ่นๆของเหล่าโปเกมอน*---*

ปล.ใกล้เรป200แล้ว^^

---------------------------------------------------------------------------------

linkun
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Wed Apr 07 2010, 15:12

คุ้นๆๆแหะ.......แต่ไม่แน่ใจตรงเปล่า

เมื่อก่อนในหนังสือการ์ตูน(7-8ปีแระมั้ง.....)
ตัวดอกทานตะวันจะช่อนกลางดอกทานตะวันแต่ปิปาแกล่งทําไม่เห็นตอนเผลอก็....โดน
ส่วนตัวกิ่งก่าถ้าจําไม่ผิดสะดุดหินแล้วบังเอิญไปจับหาง
จะเจอโยกิรัวตอนกลางๆๆ
รถ???ที่วิ่งไล่ๆ^ ^
ตอนจบโยกิรัสเป็นคนหา

แต่ในหนังสือไม่บอกที่ช่อนเยอะขนาดนี้- -
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว   Wed Apr 07 2010, 15:24

linkun พิมพ์ว่า:
คุ้นๆๆแหะ.......แต่ไม่แน่ใจตรงเปล่า

เมื่อก่อนในหนังสือการ์ตูน(7-8ปีแระมั้ง.....)
ตัวดอกทานตะวันจะช่อนกลางดอกทานตะวันแต่ปิปาแกล่งทําไม่เห็นตอนเผลอก็....โดน
ส่วนตัวกิ่งก่าถ้าจําไม่ผิดสะดุดหินแล้วบังเอิญไปจับหาง
จะเจอโยกิรัวตอนกลางๆๆ
รถ???ที่วิ่งไล่ๆ^ ^
ตอนจบโยกิรัสเป็นคนหา

แต่ในหนังสือไม่บอกที่ช่อนเยอะขนาดนี้- -

อ่าไม่แน่ใจนะคับน่าจะออกตั้งแต่ปี1997มั้งนะคับ

ที่จริงมี ต่อ ยาวกว่านี้จนจบ - - หาได้ที่กูเกิ้ลพิมว่า เรื่องวุ่นๆของเหล่าโปเกมอนครับผม

แล้วจะมี ให้โหลดคับอาจจะโหลดไวกว่า ในนี้อีกคับ- -+

เพลงนี้ผมชอบมากเลย Op6ของ REBORN แต่มาทำเป็นของบลีช- -

เพื่ออออออ เรป200 ขอ ลง รัวๆ เลยนะคับ

lol! lol! rendeer rendeer santa santa

---------------------------------------------------------------------------------------

การ์ตูนภาพสีฉากจบ&ปิดบอร์ดชั่วคราว
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 8 จาก 11ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 7, 8, 9, 10, 11  Next