Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ball_th
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   Tue Mar 30 2010, 14:29

เดินอยู่ดีๆไม่รู้ว่าเข้ามาได้ไง มีวิธีออกไปมั้ยคับ Sad Sad
ถ้าแพ้การต้อสู้จะออกไปได้เเต่ผมไม่อยากแพ้อ่ะ ID นี้ยังไม่เคยมีประวัติการแพ้เลย อยากเก็บความซิงไว้ ทำไงดีอ่าคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   Tue Mar 30 2010, 14:41

ถ้ามี กระดานโต้คลื่น พอออกไปได้นะคับ
มีทางเดียวคือต้องสู้แล้วแผ้จนออกไปได้อ่าคับ - -"

โอ้ เอเลคิด- -+

----------------------------------------------------------------------

linkun
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   Tue Mar 30 2010, 15:34

เห็นแระกรณีออกเกมแล้วเข้าใหม่
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   Tue Mar 30 2010, 15:56

ไม่มีทางคับ นอกจากแพ้
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้   Tue Mar 30 2010, 16:08

ผมออกมาได้เเล้วคับ
ฝรั่งผ่านไปมาทักกันหลายคนเลย "ไปทำรายตรงน้าน" พอผมบอกว่ามันหลุดเข้ามาเขาก็ร้อง อินเครดดิเบิ้ล Razz
สุดท้ายก้อต้องยอมสู้กับ KAKASHI43 แล้วแพ้
ไป pokemoncenter เลย โดนเปิดซิงจนได้

ปล.รูปที่ผม print screen มาผมลอง relogin เเล้วคับ มันก็เข้ามา ตำเเหน่ง เดิมอยู่ดีอ่า

ใครเดินผ่านแถวๆนี้ก็ระวังกันหน่อยนะ pig

ช่วยผมด้วยยย ผมออก ไม่ได้
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1