Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Wed Apr 07 2010, 07:32

อยู่ๆมาแบนผมซะงั้น

GML HUKมันเกรียนโปรดระวังด้วยงับ คุณ นิ๊ก คุณ ballก็บอกว่ามันเกรียน

มันนึกจะแบนใครก็แบน ไม่ถามไรเลย

โดนไป3วันผม- - เสียเวลาทำมาหากินหมด
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
ball_th
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Wed Apr 07 2010, 10:29

ผม จะเล่าให้ฟังอย่างละเอียดนะ เมื่อวาน ผมใช้ ID:balll_th หา elekid อยู่ (ID นี้ผมใช้เเล้วหา elekid เจอทุก 2ชั่วโมง ID นี้ดวงมันดี
ต้องตั้งใจหาจริงๆนะ)
ส่วนคอมอีกเครื่อง ID:ball_th หามินิริวอยู่

ผมไม่รู้ว่ามันเกรียนได้ยังไง ผมเล่นไม่ถึง 15 นาที เจอ elekidละ [GML]hulk0 (ถ้าผมจำชื่อไม่ผิด) มันโผล่มาข้างๆตัวผมเลย
ไม่ถามไถ่อะไรเลย โชว์เกรียนทันที . .. balll_th ถูกแบนทันที ส่วน ball_th ก็ต้องจั้มอ้าว เลยรีบlog ออก ปรากฎว่ารอดได้เฉียดฉิว
ความเข้าใจผมนะถ้าเรา offline ทันมันจะเเบนเราไม่ได้

ถ้ามันโผล่มา ขอให้ทุกคนระวังตัว มันไม่ถามไรหรอก เห็นคนไทยผมว่ามันเเบนเเน่ๆ offline ให้เร็วที่สุดล่ะ

ตัวที่ผมโดนสงสัยจะถาวรมั้งเพราะมันไม่ระบุเวลาอะไรเลย Sad Sad Sad

*** ข้อควรระวังอีกอย่าง [GML]hulk0 มีเมียชื่อ Ratakana มั้งคุณทัต บอก อย่าไปเห่าเเข่งกับเค้า ถ้าเมียมันฟ้องจะซวย
** ลักษณะตอนผมเจอ [GML]hulk0 มียาดอน ธรรมดาๆ นี่เเหละ ตามก้นอยู่
ดูข้อมูลส่วนตัว
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Wed Apr 07 2010, 17:16

เออ ลืมไปตอนนั้น pmไปด่าแม่ง fuck you olo father you dieeeeeeee
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Wed Apr 07 2010, 17:42

มันไม่ถามไถ่ไรเลย มัน ช่าง ไร้จิตสำนึก= =
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Wed Apr 07 2010, 17:44

ไม่ถาม อะไรเลย...แล้วแบน - - "
ball_th

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Thu Apr 08 2010, 14:08

เห็นเเล้วเสียว เลย นี่

รู้สึกจะเป็นที่รู้จักดีในหมู่ฝรั่งนะ ไอ้ hulk0 เนี่ย
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -   Thu Apr 08 2010, 17:16

เหมือน จะ เปน แบบ ตัวแบน เจอใครแบนหมด

โดนไอGML HUKแบบ เวรกรรมแท้ๆ จน ณ ตอนนี้ ผมยังงเลย โดนแบนเรื่องอะไร- -
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1