Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 17:43

เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย

เดียวserver เปิดเมื่อไร จะลงมือทำงานละ

เผื่อเด็กใหม่ จะได้เล่นถูก และมี เป้าหมายในการเล่นหน่อย

โปรดติดตามชมผลงานครับบบบบบบ Razz
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 17:50

ดีครับ ดีครับ ผม

คิดเหมือนผมเลย ทำจะ ระดับโปเกมอนว่า แมพนี้มีตัวอะไรบ้าง แล้วก็ใส่รูประดับความหายาก ^^

dr.ทัตซึยะคุง .... ให้ ผมทำเอง ได้ใหมอ่า (ยกเว้นแมพ มินิริวนะคับเข้าไม่ได้- -")

แต่ว่า ผมจะลงทีละแมพนะคับ?
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 18:27

ได้ครับ ผมยินดีอย่างยิ่งเลยงับ

><"

ผมก็แค่กะจะทำแบบว่า ทางไปแต่ละยิม อิอิ

ขอบคุณน่ะครับที่ช่วย

ผมขอฝากด้วยน่ะคราบบบบบ

ไว้ผมจะทำแค่ทางไปยิมแต่ละยิมละกันครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ><"
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 18:41

Tashuya พิมพ์ว่า:
ได้ครับ ผมยินดีอย่างยิ่งเลยงับ

><"

ผมก็แค่กะจะทำแบบว่า ทางไปแต่ละยิม อิอิ

ขอบคุณน่ะครับที่ช่วย

ผมขอฝากด้วยน่ะคราบบบบบ

ไว้ผมจะทำแค่ทางไปยิมแต่ละยิมละกันครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ><"

คับผม^^

รูปทางซ้ายผม ผมขาวๆอ่าคับ ชื่ออะไรอ่า

เท่ดีคับ Cool Cool Cool Cool Cool Cool
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 18:49

ฮิซึกายะ โตชิโระงับ

อ่าคับ*---*

คุณทัตซึยะคับทำไมชื่อ ผมเป็นสี ฟ้าๆ อ่า

santa santa santa santa santa
ball_th
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 19:09

จะทำจริงหรือครับ

น่าสนใจมากๆเลย จะรอดูนะขอรับ lol!
ดูข้อมูลส่วนตัว
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เมื่อไรserverจะเปิดเนี้ย ผมจะทำสกู๊ปและบทสรุปว่าแผนที่แต่ละแห่งมีตัวไรบ้างหน่อย   Wed Apr 07 2010, 19:23

ball_th พิมพ์ว่า:
จะทำจริงหรือครับ

น่าสนใจมากๆเลย จะรอดูนะขอรับ lol!

ครับ*----*

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ผมนามว่า!!เคนจิโปเกมอนว๊อตเชอร์ เดินทางไปทั่วโลก(ทั่วเกม)- -

เพื่อค้นหาความลับโปเกมอน!!!แล้วก็ หาข้อมูล ความสำคัญ ของแต่ละสถานที่

นั่นคือ!!!

หน้าที่โปเกมอนว๊อตเชอร์ครับผม!! ^^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1