Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 18:55

Exclamation มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ

Question วิธีการร่วมกิจกรรม
1.ให้คุณโพสรูปที่ไหนก็ได้ ที่คิดว่าสวยที่คุณได้ไปเที่ยว หรืออาจแถวสนามหญ้าแถวบ้านคุณก็ได้เพื่อเข้าประกวด

แล้วให้มาโพสที่นี้ครับ

Idea เกณฑ์ในการตัดสิน

1.ให้เพื่อนๆในบอรืดโหวดครับ ใคไรด้คะแนนมากที่สดก็ชนะ

รางวัลที่จะได้รับ

คือ!!!!

DVD Pokemon ภาค แรก จนจบเลยครับ!!!!!!!!

จัดส่งทางพัศดุให้ถึงบ้านครับ

กำหนดปิดรับสมัคร วันที่ 30 มิถุนายนครับ ไม่ต้องรีบ ไม่จำกัดจำนวนภาพครับ

ส่งมาเรื่อยๆน่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 18:56

แจ่มโว้ยยย

อย่างงี้ต้องไห้แม่จัดพาทัวต่างประเทศครั้ง ที่6
ดูข้อมูลส่วนตัว
ball_th
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 19:12

คุณ tashuya ไปเอางบประมาณมาจากไหนครับเนี่ย ถูกหวยรึปล่าวครับเนี่ย lol!

ใจดีมากๆเลย lol!
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 19:14

ผมลงสมัครด้วยคับบบบ*---*

แผ่นCD~โปเกมอนนนนนนน ภาค แรก จนจบบบบบเลย...อยากได้สุดๆๆเลย Cool Cool

ปล.ไปถ่ายรูปที่ไหนดีสุดยอดดดี- -+

ไปถ่าย ยอดเขาเอเวอเรสต์ เลย Cool Cool Cool

แล้วก็จะ

ถ่าย!!~ drunken

แล้วก็จะ บอกว่า

นี่คือผม เชื่อ ป่าวอ่าคับ - -"

Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 19:25

ขอรูปที่คุณถ่ายจิงๆครับ ><"
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
ball_th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 20:11

ผมว่าเพิ่มกติกาไปอีกดีม้าา

ทุกคนโหวดได้เเค่ 1 ครั้ง ห้ามโหวดให้ตัวเองด้วย จาได้ตัดสินกันได้ว่ารูปไหนจะเจ๋งที่สุด Basketball
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 20:56

รับทรบครับป๋ม
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 21:17

Nickwei พิมพ์ว่า:
แจ่มโว้ยยย

อย่างงี้ต้องไห้แม่จัดพาทัวต่างประเทศครั้ง ที่6

คุณนิ๊กไปต่างประเทศ

ผมไป นอกโลก- -+ Cool Cool

เย้ ไปเหยียบดวงจันทร์แล้วไปถ่ายรูปมา ด้วยคับ^^

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 21:20

Tashuya พิมพ์ว่า:
ขอรูปที่คุณถ่ายจิงๆครับ ><"

อ่าครับผม Cool

ครอบครัวผม จะไปเที่ยว พอดีเลยคับ แต่ยังไม่รู้ว่าที่ไหน แต่ถ้าไปทะเล ภูเขา นําตก จะถ่ายรูปมาลงแข่งนะคับ*---*
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 21:24

Tanuprab_Th พิมพ์ว่า:
Nickwei พิมพ์ว่า:
แจ่มโว้ยยย

คุณนิ๊กไปต่างประเทศ

ผมไป นอกโลก- -+ Cool Cool

เย้ ไปเหยียบดวงจันทร์แล้วไปถ่ายรูปมา ด้วยคับ^^

ดู ดู๋ ดู ดู เคนิจทำ ทำไมถึงทำกับฉันได้= =

รู้จักเล่นมุข อิอิ
ball_th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 21:34

ผมขอทดสอบหน่อยนะ ผมไม่ได้เอารูปนี้นะ
นี่เป็นกีฬาสีที่โรงเรียนผมเมื่อตอนผมอยู่ ม. 5 ผมจะไม่เอารูปจริงมานะ เพราะของจริง 3-5MB มันจะรกบอร์ด
โหลดกัน ช้า เสียเวลาปล่าวๆ ดังนั้นมันจะชัดไม่เต็มที่นะ
*ผมถ่ายเองนะถ้ามือไม่ถึงก็ขอโทษด้วยครับ อิอิ เอามา เปิด พอเป็นพิธีนะ เเค่พอหอมปากหอมคอ อิอิ

Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ   Wed Apr 07 2010, 21:56

ครึ้กครื้นจังครับ

ไว้

คนโพสมากเมื่อไร ก่อนจะปิดทำการโหวต จะตั้งให้โหวดน่ะ^^

ของผม กีฬาสีทีไร วุ่นวายทุกปี= ="

บางที ผมก็ไม่ไป นอนอยู่ที่บ้าน อิอิ

มาร่วมกิจกรรมสนุกๆกันดีกว่า สร้างสรรค์หน่อย ประกวดภาพในช่วงตอนปิดเทอมที่คุณมีงับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» การอนุรักษ์ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» ซึมเศร้า
» ครูศิลปะ
» อาชีพที่รวยเร็วที่สุด