Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ต้องทำไรต่ออะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
piaknow
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 11
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 14:29

คือผมเล่นมาถึงผ่านยิม8 แล้วข้ามไปฝั่งโจโตแล้ว แต่ฝั่งโจโตไม่มีอะไรให้ทำนอกจากสู้กับ npc
แล้วเนื้อเรื่องจบแล้วเหรอ ผมต้องทำไรต่อ แล้วมีลีกให้สู้กับ4จตุรเทพไหม แล้วจะเก็บเลเวลโปเกมอนยังไงอะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
linkun
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 208
ความดี : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 14:37

เนื้อเรื่อง ไม่มีนะเพราะมันออนไลน์
เก็บเลเวลกับตัวผมก็ได้ครับ ^ ^ ยินดีอย่างยิ่ง
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 14:49

''ถ้าถามว่าจัตุรเทพอยู่ที่ไหน''
''พวกเราก็พร้อมแจ้งแถลงไข"
"ปกติป้องมิให้โปเกมอนถูกทำลาย''
''ปกป้องความยุติธรรมบนพื้นโลกใบนี้''
''เผยความแกร่งของจัตุรเทพ''
''ตัวตนที่แสนเทพและทรงสเน่''
''ทัตซึยะ''
''หลิน''
''ตี๋''
''ไป๊ป''
''เรา4คนจัตุรเทพแห่งไทยแลนท์!!''
''ไวท์ฮาวพรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่''
''ส่วนผมก็เคนจิไง^^''

จัตรุเทพในลีคเขายังไม่มีคับ แต่จัตุรเทพของคนไทยมาแว้ววว!!

ส่วนเก็บเวลโปเกมอน เก็บวิธ๊เดียวคือ สู้npc เก็บกับโปเกมอนป่าคับ

ปล.โปเกมอนป่าเวลสูงสุด28
ปล2.หลังจากชนะnpc1ครั้งสู้ครั้งที่2 ต้องรอ 1อาทิตย์ npcก็จะเก่งขึ้นด้วย

เทรนเนอร์การ์ดของ 4จัตุรเทพ คับผม

linkun
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 15:01

Tanuprab_Th พิมพ์ว่า:
''ถ้าถามว่าจัตุรเทพอยู่ที่ไหน''
"ปกติป้องมิให้โปเกมอนถูกทำลาย''
''ปกป้องความยุติธรรมบนพื้นโลกใบนี้''
''ทัตซึยะ''
''หลิน''
''ตี๋''
''ไป๊ป''
''เรา4คนจัตุรเทพแห่งไทยแลนท์!!''
''ไวท์ฮาวพรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่''

จัตรุเทพในลีคเขายังไม่มีคับ แต่จัตุรเทพของคนไทยมาแว้ววว!!

ส่วนเก็บเวลโปเกมอน เก็บวิธ๊เดียวคือ สู้npc เก็บกับโปเกมอนป่าคับ

ปล2.หลังจากชนะnpc1ครั้งสู้ครั้งที่2 ต้องรอ 1อาทิตย์ npcก็จะเก่งขึ้นด้วย

เทรนเนอร์การ์ดของ 4จัตุรเทพ คับผม

คําพูดแก็งร็อคเก็ตภาคไหนหว่า
fier1900
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 41
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 16:02

linkun พิมพ์ว่า:
Tanuprab_Th พิมพ์ว่า:
''ทัตซึยะ''
''หลิน''
''ตี๋''
''ไป๊ป''

คําพูดแก็งร็อคเก็ตภาคไหนหว่า
สงสัยคงเป็นภาคพิศดาร lol! lol! ถ้าชนะได้จะได้ไรงับ - -
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 16:30

ได้เป็นแชมป์เปี้ยน ครับผม แต่ต้อง ชนะ 4คนนี้เลยนะ^^
linkun
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 16:32

งั้นขอเป็นเทอร์เนอร์บุกสู้4จตุรเทพแทนละกัน ให้ชอมเป็นแทน

ปล.ไปป์เทพสูดๆๆ^ ^
ball_th
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 17:11

การลุยกับ 4 จัตุรเทพ ต้องลุยโดยที่ไม่มีการฟื้นพลังด้วยดีมั้ย อิอิ

จาได้เหมือนลีกไง

ใครทำได้คงเวอร์แล้วมั้ง อิอิ
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ต้องทำไรต่ออะ   Sat Apr 10 2010, 20:06

พระเจ้า ตูไม่เกี่ยว อย่าเอาตูไปเป็น 4 จตุรเทพ

ผมเควรเป็น 4 ไองั้ง จตุรเทพ= ="
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net

ต้องทำไรต่ออะ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1