Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
pipeson
Pokemon Trainer

ชื่อเสียง : 167
ความดี : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Wed May 05 2010, 23:22

^^Pipeson Server^^ เซิฟปีก + หมวกใหม่ ของไม่โกง ปรับให้ไม่เบื่อเร็วครับ มือใหม่หัดเปิดครับ

ใครคิดว่าดาต้าเทพแล้วก็เอาไอพีไปครับ

เวลาเปิด : 24ครับ

เวลาปิด : บ้างวันอาจปิดวันอังคาร ช่วงเช้า ขอพักสัก1-2ช.ม.ครับ

สมัคร : _M _F

อีเมล์ลบตัวละคร : ไม่ต้องใส่

รายละเอียดเซิฟเวอร์ : Base Exp คูณ 1000
Job Exp คูณ 1000
Item Drop คูณ 100

GMมีคนเดียว : ชื่อในเกม Pipe

เวลากิลวอ : คนเยอะๆแล้วจะบอกอีกที่ครับ

เวลาล่าบอส : มีห้องรวมบอสให้ล่าครับ(โหดมากGMยังนอน) แต่ถ้าใครจะล่า ปกติ ก็ตามเซิฟเวอร์จริงเลยครับ

จุติ : จุติฟรี20ครั้ง (ขอบอกเวลโหดนะ) ครั้งต่อไปเงิน10M+TCG 300ใบ (ไม่ง่ายเลยใช่ไหมครับ)

Bugที่ยังแก้ไม่ตก : 1.ชื่อต้องเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
2.ทรงผม สีผม ขอให้ใช้ทรงและสีผมแรกเลยครับ แล้วมาเปลี่ยนในเกมได้
3.ชื่อกิลและชื่อปาร์ตี้ เป็นภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ

ดาต้า+exe ครับ 100MB กว่าๆ โหลดเร็วครับ

part1>>>> http://www.mediafire.com/?ihlqyz2dn1r
part2>>>> http://www.mediafire.com/?m0dthj3jdu3

การติดตั้ง : โหลดมา2พาท แล้วดับเบิลคลิ๊กที่พาท1 แล้วเลือกลงไว้ในฟอเดอร์เกมเลย

ข้อสำคัญ : ลบดาต้าเก่าออกให้หมดเลย หรือถ้าไม่อยากลบเปลี่ยนชื่อฟอเดอร์ดาต้าเก่าเป็น data1 ก่อนลงตัวนี้นะครับ

รูปประกอบ :

************************รายละเอียดเกม*******************************

EXE นี้อาจมีเออเร่อบ้าง แต่ก็เห็นปีกแหละหมวกได้ครบครับ ไม่ผิดเพี้ยน

ข้อบังคับ + + + + การสร้างชื่อตัวละคร ชื่อกิล ชื่อปาร์ตี้ ต้องเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้น และห้ามเปลี่ยนทรงผม ให้ไปเปลี่ยนในเกม !!!!!!!!!!!!!!!!!

เข้าเกมครั้งแรก แอดเมล์มาที่ pipeson_@hotmail.com แล้วบอกชื่อในเกม รับไปเลย ของช๊อป1ชิ้น (จะทำการเพิ่มCashให้20)

เซิฟเวอร์นี้ไม่มีการเติมเงินนะครับ NPC ที่รับเติมเงินผมไม่ได้เอาออก แต่ห้ามเติมเด็ดขาดนะครับ ปีก และ หมวก ในShop จะแจกจากกิจกกรรมครับ

Base Exp คูณ 1000

หลายคนถามว่าทำไมคูณน้อยจัง
ขอตอบว่า!! เซิฟเราเปิด24ครับ คนอัดเวลกันมากมายแน่นอน ถ้าคูณมาก เทพเกลื่อนเซิฟ เด๋วจะเบื่อเอาครับ

กิลวอยังไม่เปิดนะครับ แล้วถ้าเปิดจะบอกอีกที เพราะคนยังไม่เยอะ แต่ถ้าคนเยอะกิลวอเปิดแน่ครับ รางวัลก็แจกกันอีกแล้วครับท่าน อิอิ Comming Soon

มีห้องให้ล่าบอสรวม แต่โหดมากมาย
ถ้าจะล่าบอส ก็ตามแมฟปกติ เวลาปกติครับ เหมือนเซิฟเวอร์จิง

จุติได้ฟรี20ครั้งนะครับ แต่จุติได้5ครั้งก็เทพแล้ว อิอิ (เวลโหด)

+โปรโมชั่นพิเศษ+

ถ้าใครเวล99(คลาสปกติ)แล้ว เอาตัวมาโชว์ แล้วMSN มา ก็จะแจกไปเลย ปีก และ หมวก ในShop ให้เลือกเอาอีก1ชิ้นครับ
ถ้าใครเวล99(ไฮคลาส)แล้ว เอาตัวมาโชว์ แล้วMSN มา ก็จะแจกไปเลย ปีก และ หมวก ในShop 1ชิ้นครับ และ+10ให้

ขออถัยในบางลีลา มือใหม่หัดเปิดครับ

กดF10 ขึ้นไปอ่านครับ ^ ^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
ball_th
Pokemon Watcher
Pokemon Watcher

ชื่อเสียง : 212
ความดี : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 11:26

wow wow wow
มีคนเล่นกันเยอะยังครับ ไว้ผมชวนเพื่อนมาเล่นด้วยได้มั้ยเนี่ย
nightmalze
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 35
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 12:06

ผมต้องเอา client ของ vr. ไหนหรอบอกทีสิ cheers cheers
pipeson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 13:46

ใช้ตัวเกมของเซิฟเวอร์จิงครับ

อัพเดทแพช์เซิฟจิงด้วย

มาเล่นกันเยอะๆนะปิด 24ชม.
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 13:59

ภาพหลุด!!ไปปโดนเราแฉ!!

ฮ่าๆๆ ไปฝึกมาไหม่ย๊ากก

ปล.อย่าโกรธเรานะไปปขำๆ
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 14:32

แหมเราเทพจิงๆ

almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 15:27

หลังจากฆ่าบอสเสือ ตัวตะกี้ เสด เราก็ฆ่าไปอีก2ตัว - -
SaNooK
Elite 4
Elite 4

ชื่อเสียง : 138
ความดี : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 17:11

โหลดแล้วลงไม่ได้ - -
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Thu May 06 2010, 22:47

เวลาใครว่างๆก็ช่วยโปรโหมด หน่อย ตามเว็บ บิด เว็บ เกมออนไลนต่างๆนะ

Copy อันข้างล่าง vvvvv
vvv
vv
v

________________________________-

^^Pipeson Server^^ เก็บLV 99/70 จุคิ เซิฟปีก + หมวกใหม่ ของไม่โกง 24HR จร้า

ใครคิดว่าดาต้าเทพแล้วก็เอาไอพีไปครับ (85%ผมว่าเด้งทุกคนเพราะของในเซิฟไม่เหมือนใครครับ)

เวลาเปิด : 24ครับ

เวลาปิด : บ้างวันอาจปิดวันอังคาร ช่วงเช้า ขอพักสัก1-2ช.ม.ครับ

ข้อบังคับในการสมัคร!! : 1.ชื่อตัวละครต้องเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
2.ทรงผม สีผม ขอให้ใช้ทรงและสีผมแรกเลยครับ แล้วมาเปลี่ยนในเกมได้
3.ชื่อกิลและชื่อปาร์ตี้ เป็นภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ

สมัคร : _M _F

อีเมล์ลบตัวละคร : ไม่ต้องใส่

รายละเอียดเซิฟเวอร์ : Base Exp คูณ 1000

GMมีคนเดียว : ชื่อในเกม Pipe

เวลากิลวอ : คนเยอะๆแล้วจะบอกอีกที่ครับ

เวลาล่าบอส : มีห้องรวมบอสให้ล่าครับ(โหดมากGMยังนอน) แต่ถ้าใครจะล่า ปกติ ก็ตามเซิฟเวอร์จริงเลยครับ

จุติ : จุติฟรี20ครั้ง (ขอบอกเวลโหดนะ) ครั้งต่อไปเงิน10M+TCG 300ใบ (ไม่ง่ายเลยใช่ไหมครับ)

ดาต้า+exe ครับ 100MB กว่าๆ โหลดเร็วครับ

part1>>>> http://www.mediafire.com/?ihlqyz2dn1r
part2>>>> http://www.mediafire.com/?m0dthj3jdu3

การติดตั้ง : โหลดมา2พาท แล้วดับเบิลคลิ๊กที่พาท1 แล้วเลือกลงไว้ในฟอเดอร์เกมเลย

ข้อสำคัญ : ลบดาต้าเก่าออกให้หมดเลย หรือถ้าไม่อยากลบเปลี่ยนชื่อฟอเดอร์ดาต้าเก่าเป็น data1 ก่อนลงตัวนี้นะครับ

รูปประกอบ :

************************รายละเอียดเกม*******************************

EXE นี้อาจมีเออเร่อบ้าง แต่ก็เห็นปีกแหละหมวกได้ครบครับ ไม่ผิดเพี้ยน

ข้อบังคับ + + + + การสร้างชื่อตัวละคร ชื่อกิล ชื่อปาร์ตี้ ต้องเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้น และห้ามเปลี่ยนทรงผม ให้ไปเปลี่ยนในเกม !!!!!!!!!!!!!!!!!

เข้าเกมครั้งแรก แอดเมล์มาที่ pipeson_@hotmail.com แล้วบอกชื่อในเกม รับไปเลย ของช๊อป1ชิ้น (จะทำการเพิ่มCashให้20)

เซิฟเวอร์นี้ไม่มีการเติมเงินนะครับ NPC ที่รับเติมเงินผมไม่ได้เอาออก แต่ห้ามเติมเด็ดขาดนะครับ ปีก และ หมวก ในShop จะแจกจากกิจกกรรมครับ

Base Exp คูณ 1000

หลายคนถามว่าทำไมคูณน้อยจัง
ขอตอบว่า!! เซิฟเราเปิด24ครับ คนอัดเวลกันมากมายแน่นอน ถ้าคูณมาก เทพเกลื่อนเซิฟ เด๋วจะเบื่อเอาครับ

กิลวอยังไม่เปิดนะครับ แล้วถ้าเปิดจะบอกอีกที เพราะคนยังไม่เยอะ แต่ถ้าคนเยอะกิลวอเปิดแน่ครับ รางวัลก็แจกกันอีกแล้วครับท่าน อิอิ Comming Soon

มีห้องให้ล่าบอสรวม แต่โหดมากมาย
ถ้าจะล่าบอส ก็ตามแมฟปกติ เวลาปกติครับ เหมือนเซิฟเวอร์จิง

จุติได้ฟรี20ครั้งนะครับ แต่จุติได้5ครั้งก็เทพแล้ว อิอิ (เวลโหด)

+โปรโมชั่นพิเศษ+

ถ้าใครเวล99(คลาสปกติ)แล้ว เอาตัวมาโชว์ แล้วMSN มา ก็จะแจกไปเลย ปีก และ หมวก ในShop ให้เลือกเอาอีก1ชิ้นครับ
ถ้าใครเวล99(ไฮคลาส)แล้ว เอาตัวมาโชว์ แล้วMSN มา ก็จะแจกไปเลย ปีก และ หมวก ในShop 1ชิ้นครับ และ+10ให้

ขออภัยในบางลีลา มือใหม่หัดเปิดครับ

กดF10 ขึ้นไปอ่านครับ ^ ^
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Fri May 07 2010, 11:33

http://forum.nmk-city.net/?fromuid=950 <<<< เจอแหล่งโปรโหมด แล้ว Question
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Fri May 07 2010, 14:40

almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Sat May 08 2010, 12:32

เย้ๆ ฆ่าบอส ได้ขยะ
Tashuya
Pokemon Master
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Sat May 08 2010, 20:03

no-ipไม่มีคนเล่นหรอก โปรโหมดไปก็เท่านั้น ถ้าจะหาคนเล่นนอกจาก คนสนิทอย่างพวกเรา

ผมเคยเป็นGM แร็ก เถื่อน เซฟของเพื่อน เปิด colo ได้สัก 6 เดือน กอยเงิน เสร็จก็ต้องรีบ หนีละ

ไปไม่รอด ถ้า โปรโหมด ขุดกระทู้ที่pramoolไม่โหดพอ

ro coloมีหลายเซฟที่เปิดไปก็ไม่รุ่ง เป็นเกมที่ เปิดเซฟแล้ว จะหาคนเล่นให้เยอะอะมาก
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หัวแตกเลยนาย ความลื่น   Sat May 08 2010, 21:58

Tashuya พิมพ์ว่า:
no-ipไม่มีคนเล่นหรอก โปรโหมดไปก็เท่านั้น ถ้าจะหาคนเล่นนอกจาก คนสนิทอย่างพวกเรา

ผมเคยเป็นGM แร็ก เถื่อน เซฟของเพื่อน เปิด colo ได้สัก 6 เดือน กอยเงิน เสร็จก็ต้องรีบ หนีละ

ไปไม่รอด ถ้า โปรโหมด ขุดกระทู้ที่pramoolไม่โหดพอ

ro coloมีหลายเซฟที่เปิดไปก็ไม่รุ่ง เป็นเกมที่ เปิดเซฟแล้ว จะหาคนเล่นให้เยอะอะมาก

อย่าดูถูกเชียวนา มีคนไปชวนคนมาเล่น อีก 30 + เลยนาแถมอิกอย่างคนที่ไม่ไช่บอดนี้ ก็ 10+ละ

อยากรุ้ว่าNO-IPมันต่างจากcolo ยังไงหรออ ถ้าเรื่องแลค เราตอบได้ ลื่นหัวแตก lol! king jocolor Arrow Arrow Mad Wink ???
pipeson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า   Mon May 10 2010, 21:22

ขอปิดเซิฟตั้งแต่วันที่ 10/05/53 เวลา 12.00น.

และจะเปิดให้บริการวันที่ 12/05/53 เวลา 21.00น.

และถ้าในวันนั้นมีคนในเซิฟถึง10คน ผมจะให้ทุกคนในเซิฟเป็นGMเลยครับ

ฉลองการได้ที่เรียนของผม

ขออนุญาต เปิดเซิฟเวอร์Ragnarokครับ มาเล่นได้ระหว่างเซิฟปิดจร้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» การอนุรักษ์ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» ซึมเศร้า
» ครูศิลปะ
» อาชีพที่รวยเร็วที่สุด