Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 13:56

ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ และสวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade

ไว้สร้างเสร็จก็แวะมาเที่ยวบอร์ดนี้บ้างน่ะ

เป็นบอร์ดเกมส์ mount&blade เกมส์ นี้บางคนคงไม่รู้จัก แต่ผมชอบมากๆ เวอร์ชั่นใหม่ออกมา มันเล่นแบบ

mutiplayerได้ มันส์มากๆๆ สร้าง อาณาจักร แล้วก็ถล่ม กัน แบบ ACtion mmo rpg +วางแผนการลบ

ไว้ทำบอร์ดเสร็จก็จะเปิด ห้อง แบบ hamachi และ easy vpn ไว้ เล่น ยับกัน มันๆๆๆ 555

อยากรู้ว่าเป็นเกม แนวไร เข้าไปโหลดตัวเกม ที่ www.taleworlds.com หรือ http://download.taleworlds.com/mb_warband_setup_1113.exe

ส่วนนี้crack http://www.megaupload.com/?d=21HG9HKZ

ไว้ เรามาสนุกกัน รับรองเกมส์นี้ เมื่อก่อน ขนาดไม่มีระบบ เล่นหลายคน ผมยัง ปิดเน็ต เล่นเกมนี้ แบบoflineทั้งวันเลย

มัน มันส์จิงๆ สนุกมาก สร้างกองกำลัง ยึดเมือง หรือจะเข้า สะวามิภัก กับ ฝ่าย คอม แต่ละสี แล้วไปตีเมืองอื่น

หรือจะ สร้าง อาณา จักร เราขึ้นมา เอง แล้วไปตี คอมให้หมดทุก อาณาจักร์ก็ได้ มีการเจรจา ทางทูต และอื่นๆอีกมากมาย

ยังกับ ได้เข้าไป ตี ปราสาท ยึด ปราสาท ยังกับ สงคราม โรมัน จริงๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
prai05
Pokemon Ranger

ชื่อเสียง : 506
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 14:04

น่าสนใจคับ

แต่ ไม่เล่นโปเกมอน แล้วหรอคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว
prai05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 14:07

สเปก ของ เกม เท่าไำร คับ

จะได้เล่น
prai05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 18:15

โอ!

กระตุก มากมาย ขอ บาย ...
almost
Gym Leader
Gym Leader

ชื่อเสียง : 768

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 19:23

prai05 พิมพ์ว่า:
โอ!

กระตุก มากมาย ขอ บาย ...

คอมเอ็งคง ram 1 ... สินะ

ของ ไบท์ เขายัง 512

555555

ไำม่ต้องพูด Question
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 19:25

Tashuya พิมพ์ว่า:
ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ และสวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade

ไว้สร้างเสร็จก็แวะมาเที่ยวบอร์ดนี้บ้างน่ะ

เป็นบอร์ดเกมส์ mount&blade เกมส์ นี้บางคนคงไม่รู้จัก แต่ผมชอบมากๆ เวอร์ชั่นใหม่ออกมา มันเล่นแบบ

mutiplayerได้ มันส์มากๆๆ สร้าง อาณาจักร แล้วก็ถล่ม กัน แบบ ACtion mmo rpg +วางแผนการลบ

ไว้ทำบอร์ดเสร็จก็จะเปิด ห้อง แบบ hamachi และ easy vpn ไว้ เล่น ยับกัน มันๆๆๆ 555

อยากรู้ว่าเป็นเกม แนวไร เข้าไปโหลดตัวเกม ที่ www.taleworlds.com หรือ http://download.taleworlds.com/mb_warband_setup_1113.exe

ส่วนนี้crack http://www.megaupload.com/?d=21HG9HKZ

ไว้ เรามาสนุกกัน รับรองเกมส์นี้ เมื่อก่อน ขนาดไม่มีระบบ เล่นหลายคน ผมยัง ปิดเน็ต เล่นเกมนี้ แบบoflineทั้งวันเลย

มัน มันส์จิงๆ สนุกมาก สร้างกองกำลัง ยึดเมือง หรือจะเข้า สะวามิภัก กับ ฝ่าย คอม แต่ละสี แล้วไปตีเมืองอื่น

หรือจะ สร้าง อาณา จักร เราขึ้นมา เอง แล้วไปตี คอมให้หมดทุก อาณาจักร์ก็ได้ มีการเจรจา ทางทูต และอื่นๆอีกมากมาย

ยังกับ ได้เข้าไป ตี ปราสาท ยึด ปราสาท ยังกับ สงคราม โรมัน จริงๆ

โอ้ แนวนั้นแหละชอบๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Nickwei เมื่อ Mon May 17 2010, 19:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 19:34

Tashuya พิมพ์ว่า:

เออ เรวๆด้วยละกัน ทนไม่ไหวแล้ว
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 22:03

เหอๆ บอกตรงๆผิดหวังมาก เพาะว่า กดคุยกดไรงะ cherry
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Mon May 17 2010, 22:33

ไม่แน่ก็จะเปิดที่บอดนี้ละครับ

แล้วสร้างหมวดใหม่

กดพิมกดrถ้าจำไม่ผิด

โหมดการเล่น แบบlanมีกว่า8โหมด

น่าเล่นมาก กะว่าปิดเทอมเมื่อไร จะเปิดให้เล่นกันมันๆเลย

และจัดกิจกรรม แข่งขัน ทั้งระบบทีม ยึด ธง และระบบ death macth

ในหัวตอนนี้ มีevent มากมายที่คิดไว้ 5555 มันส์แน่
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
nightmalze
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 35
ความดี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Tue May 18 2010, 05:40

Nickwei พิมพ์ว่า:
เหอๆ บอกตรงๆผิดหวังมาก เพาะว่า กดคุยกดไรงะ cherry
ใช่คุยกับ NPC มั้ย ถ้าใช่ กด F ครับ
ลองไปลุยกับราชาดูซิ ผมลุยมาละ เจอทหารไป300ก่าคน affraid
สุดท้ายโดนจับเป็นเฉลย -*- lol!
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Tue May 18 2010, 06:24

5555ใช่ แว้ว ถ้าคุยไม่ถูกคอ ค่า ความเคารพก็จะติดลบ
ยิ่งถ้าอยาก สะวามิภัก กับ สีใดสี หนึ่ง พอได้เข้า กองทัพแล้ว สีอื่นบางสี มันก็จะเกีลยดเรา

เป็น แม่ทัพ กับ บุกเบิก อาณาจักรเอง บุกเบิก มันกว่าน่ะ เพราะ เราได้สร้าง และเป็น ประมุขเอง

แต่ถ้าไปร่วมกับสีอื่น เราเป็นแค่ แม่ทัพ พอยึดเมืองได้ ก็ต้องให้มันก่อน
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Tue May 18 2010, 06:29

ปวิธีการสร้าง ไมรตรีที่ดีกับ สีอืนๆง่ายมาก ก็แค่ พอมัน สู้กัน ระหว่างกอง ทัพ สีหนึ่ง กับสีหนึ่ง คุณจะต้องเลือกว่าจะช่วยฝ่ายไหน

แล้ว มันก็จะได้ค่าความเคารพ มาก แต่ กับสีที่แพ้ ถ้าเราช่วยจนชนะ สีที่แพ้ก็จะเกลียดคุณ
nightmalze
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Tue May 18 2010, 18:45

นิมันมี mods แบบอื่นด้วยชิมะ แล้วจะเอาลงได้ไงอะ T^T
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Tue May 18 2010, 21:31

ก็ก็อบไฟล์modอื่นๆไปไว้ในโฟรเดอร์mod
nightmalze
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Tue May 18 2010, 23:05

ของทัตเป็น ver ไรหรอ ของผมเป็น ver 1.113 อะ
หา mod ไม่ค่อยได้เลย เจอแต่ mod ของ ver เก่าๆ
T^T
Tashuya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed May 19 2010, 06:04

เหมือนกันครับ ผมชอบเล่นปกติอะ เล่นแบบmultiplayerกับพวกฝรั่ง

บางserverปิงแค่100กว่าเอง เล่นสนุกมาก
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed May 19 2010, 17:15

mod คือไรเหยอ
nightmalze
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed May 19 2010, 17:27

mod ก้คือ ... จะว่าไงดีอะ ประมาณว่ามันช่วยให้น่าเล่นกว่าเดิม
บางอันเป็นแบบสตาร์วอร์ ก้จะมีพวกดาบเลเซอร์ไรประมาณนี้มั่ง บางอันเป็นแบบสามก๊ก แต่อันนี้เคยเห็น มันมีตัวละครแบบสามก๊กอยู่ด้วย บางอันมีระบบใหม่ๆ อย่างเช่น พอไปตีราชา ของ mod Native มันจะจับมาเป็นเชลย แต่บางอันก้ จะมีของราชาให้ยึดมา ของโหดมาก affraid
almost
Gym Leader
Gym Leader

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed May 19 2010, 17:36

นี้ๆแนะนำ ทางเล่นไห้เราหน่อยจิ

เราเล่นไม่เปน T_T

เริ่มมา เรา ก็ทำ แบบ มันมีคนมาไห้ฆ่า อะ

พอเราฆ่ามันไปแล้ว แล้วมันก็มีคนวิ่งมาหาเราแล้ว ก็ ไห้เราไปคุยกะมัน พอกด tab งะ มันพาเรามาที่ไหนไม่ยู้
nightmalze
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed May 19 2010, 17:42

555+
ที่มันพาไปไหนไม่รู้อะ คือนายแพ้มันอะสิ
เลยถูกมันจับเป็นเชลย cheers
prai05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed May 19 2010, 19:30

ก็อยาก เล่น แต่
เล่นครั้งแรก กระตุก
หลังๆ ค้าง เลย งะ
prai05

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Wed Feb 02 2011, 16:56

ขอขุดนะคับ
hhhh4
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 18
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade   Sat Mar 05 2011, 18:13

น่าเล่รดีคับ เดียวโหลดเล่น ^^

ทุกคนครับ ผมกำลังจะสร้างบอร์ดใหม่ สวยกว่าเดิมด้วย แต่เป็นบอร์ดของเกมส์ Mount&Blade
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» การอนุรักษ์ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» ซึมเศร้า
» ครูศิลปะ
» อาชีพที่รวยเร็วที่สุด