Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ผมผ่านยิม3แล้ว มาดูบรรยากาศในเมืองและเข็มกลัดผมกัน^^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tashuya
Pokemon Master

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมผ่านยิม3แล้ว มาดูบรรยากาศในเมืองและเข็มกลัดผมกัน^^   Mon Dec 14 2009, 15:56

แนะนำให้หาโปเกม่อนพืชอะ หรือไม่ก็หินอะ ได้เปรียบ เพราะยิมนี้ใช้ สายฟ้า^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
tedshuna
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 2
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมผ่านยิม3แล้ว มาดูบรรยากาศในเมืองและเข็มกลัดผมกัน^^   Mon Dec 14 2009, 17:09

งับ ตอนยอม1 เเละ 2 ท่านเวลไรถึงชนะอ่ะงับ
ดูข้อมูลส่วนตัว
Tashuya

ชื่อเสียง : 1122
ความดี : 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมผ่านยิม3แล้ว มาดูบรรยากาศในเมืองและเข็มกลัดผมกัน^^   Mon Dec 14 2009, 21:41

ยิม1เลเวล18ครับ ถูกใช้potionไป2ขวด

ยิม2เลเวล27ครับ ตัวสุดท้ายของยิม2เลเวล28 ถูกใช้ไป2ขวดอีก

ยิม3เวล34ครับ ไม่ทันได้ฆ่าตัดสุดท้ายของหัวยิม มันเลเวล48o_O ดีที่มันแพ้ท่า เมล็ดกาฝาก- - ผมโดนดอกเดียวจอดเลยมันใช้เอเลบู

แมวสายฟ้ายืนสองขาอะครับ พอนึกภาพออกไหม ผมใช้โปเกม่อนไป4ตัวตายหมด เหลือตัวสุดท้ายช่วยชีวิต เพราะสะกิลเมล็ดกาฝากมันอยูตลอดกับทุกตัว ผมชนะเพราะมันT^T

อย่าประมาทเด็ดขาดยิม2กับ3 เลเวลมันต่างกันราวฟ้ากับดิน แพ้มีหวังรอกัน2วันแน่- -
ดูข้อมูลส่วนตัว http://pkoworldth.find-forum.net
suicide
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 0
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมผ่านยิม3แล้ว มาดูบรรยากาศในเมืองและเข็มกลัดผมกัน^^   Mon Dec 14 2009, 23:42

ผม ชนะยิม 2 เเบ้วคับ ตอนนี่อยู่เเถวหน้ายิม 3 เเล้ว afro
ดูข้อมูลส่วนตัว

ผมผ่านยิม3แล้ว มาดูบรรยากาศในเมืองและเข็มกลัดผมกัน^^
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เรื่องของปลาหมูๆที่ไม่หมู (Pig house ver.)
» ยาง
» ผู้หญิงเก่ง
» รงค์ วงษสวรรค์(หนุ่ม)
» เจี๊ยบมันเล่นของนอก