Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ใครรู้วิธีเอา ท่าผ่านด่านออกมั้งอะคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
araoru
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 17
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครรู้วิธีเอา ท่าผ่านด่านออกมั้งอะคับ    Wed Nov 24 2010, 19:36

ผมไม่รู้จะทำยังไงอะคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
prai05
Pokemon Ranger
Pokemon Ranger

ชื่อเสียง : 506
ความดี : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้วิธีเอา ท่าผ่านด่านออกมั้งอะคับ    Wed Nov 24 2010, 21:58

เรื่องเกี่ยวกับอะไรคับ งง? ออนไลน์หรือ ออฟไลน์
araoru
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้วิธีเอา ท่าผ่านด่านออกมั้งอะคับ    Wed Nov 24 2010, 22:20

ออฟอะคับ คือว่าผมใส่ท่าไปแล้วที่นี้มันเอาท่าทับไม่ได้อะคับ พอดีผมงงอะคับ เพราะมันเป็นท่าผ่านด่านนะคับ

ท่าผ่านด่านนะคับ ที่ตัดต้นไม้กะ ดันหินหรืออะไรอื่นๆๆ

แล้วเวลาเปลี่ยนร่างอะคับ บางตัวผมเลี่ยงจนเป็นร่างสองแล้ว มันเป็นรูป เครื่องนินเท็นโดนะคับ ผมงงไม่รู้จะทำไงเพราะว่าผมไม่รู้ว่าพอ ค่าความสนิทคนผู้เล่นกับโปเกมอนนะมันจะต้องสูงด้วยรึเปล่าถึงจะเปลี่ยนเป็นร่างนั้นได้
ที่ต้องใช้ของเปลี่ยนร่างอะ หรือหินอะไรแบบนั้นอะคับ

แล้วผมงงว่าท่าผมใส่ท่าให้โเกมอนแล้วจะทับหรือลบออกได้รึเปล่า
แล้วออนไลน์นะคับ ตกลงมันสมัครได้รึเปล่านะคับ

พอดีผมอยากเล่นมากเลยไม่รู้ว่า

ออนไลน์คนไทยโดนบล็อกอะ ผมว่างั้นนพเพื่อนมส่วนใหย๋เด็กไทยชอบไปว่าคนอื่นนะ
araoru
New Trainer
New Trainer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครรู้วิธีเอา ท่าผ่านด่านออกมั้งอะคับ    Wed Nov 24 2010, 22:20

นายขอเมลนายหน่อยสิไว้คุยกันจะได้ง่ายกว่า เมลผมนะ araoru@hotmail.com

ใครรู้วิธีเอา ท่าผ่านด่านออกมั้งอะคับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1