Pokemononlineth

บ้านบ้าน  indexindex  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  อันดับยศ  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  รายชื่อผู้เล่น  

Share | 

ทำไมผมกด login มันขึ้นมาว่าอย่างนี้คับ (ไปดูเลย)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
nitipimpakul
New Trainer
New Trainer

ชื่อเสียง : 4
ความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทำไมผมกด login มันขึ้นมาว่าอย่างนี้คับ (ไปดูเลย)   Mon Jul 11 2011, 15:10

Can not connect to PWO server, Please try again later.
Most Likely PWO Server is currently turned off

ผมแปลดูแล้ว แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจคับ

ผมเพิ่งมาใหม่ ต้องฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ Smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
panda
Pokemon Trainer
Pokemon Trainer

ชื่อเสียง : 267
ความดี : 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมผมกด login มันขึ้นมาว่าอย่างนี้คับ (ไปดูเลย)   Mon Jul 11 2011, 22:35

nitipimpakul พิมพ์ว่า:
Can not connect to PWO server, Please try again later.
Most Likely PWO Server is currently turned off

แปลว่า

ไม่สามารถเชื่อมต่อกับเซิฟเวอร์ PWO ได้ กรุณาลองใหม่อีกครั้งภายหลัง
เป็นไปได้มากว่า ขณะนี้ เซิฟเวอร์ PWO ปิดอยู่

สรุป ณ ตอนนั้น เซิฟมันปิด(server down) อยู่อ่ะคับ Embarassed
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

ทำไมผมกด login มันขึ้นมาว่าอย่างนี้คับ (ไปดูเลย)
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1